![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/17e62166fc8586dfa4d1bc0e1742c08b/2605e4e57c0e977a416fb218b4fba083.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/17e62166fc8586dfa4d1bc0e1742c08b/a166024384f4af8e1f85bddd2fbf12c3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/17e62166fc8586dfa4d1bc0e1742c08b/01207e24db8f427f967c5be7227139be.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/17e62166fc8586dfa4d1bc0e1742c08b/5ca313c2618635b783fc41de10bb1a44.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/17e62166fc8586dfa4d1bc0e1742c08b/8c6cac30a72a981a7a510bb79b80c7ba.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/17e62166fc8586dfa4d1bc0e1742c08b/76d1670c32386b2cc5ea320dab7119a6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/17e62166fc8586dfa4d1bc0e1742c08b/074c86a3356b62d042dc68167052489e.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง พร้อมใจกันจัดกิจกรรมปลูกต้นไม้ในวันสิ่งแวดล้อมโลก
เมื่อวันที่ 3 มิถุนายน 2559 กลุ่มบริษัทศรีตรัง ได้พร้อมใจกันจัดกิจกรรมปลูกต้นไม้ในวันสิ่งแวดล้อมโลก โดยปลูกในบริเวณพื้นที่รอบโรงงานสาขาพิษณุโลก, สระแก้ว, บึงกาฬ, กาฬสินธุ์, ชุมพร, ทุ่งสง โดยเฉพาะอย่างยิ่งที่สาขาสิเกา ได้ร่วมกันปลูกต้นไม้บริเวณพื้นที่ลานกีฬาของหมู่บ้านและมอบลานกีฬาให้กับชุมชน โดยเชิญนายอำเภอสิเกามาเป็นประธานในงาน ทั้งนี้ เพราะ เราชาวศรีตรัง ใส่ใจ ห่วงใย และรักสิ่งแวดล้อม เพื่อมุ่งพัฒนา นำคุณค่าสู่สังคม