![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/18997733ec258a9fcaf239cc55d53363/768890e9d9ab08ffb601de9205507df5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/18997733ec258a9fcaf239cc55d53363/30d3506fdc66983134070499ce115ffe.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/18997733ec258a9fcaf239cc55d53363/68526bb6af4baef5bfd5ae564998d685.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/18997733ec258a9fcaf239cc55d53363/216f195888b135480295f920c18f7d88.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/18997733ec258a9fcaf239cc55d53363/4ce8d10a0b3f598cd6686c6aaaf1edc7.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย ร่วมสร้างสนามเด็กเล่นสร้างปัญญา
เมื่อวันที่ 16 มีนาคม พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย ร่วมกับผู้ปกครองและผู้บริหารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านชมภู เทศบาลตำบลยางฮอม อ.ขุนตาล จ.เชียงราย ร่วมกันสร้างสนามเด็กเล่นสร้างปัญญา เพื่อเพิ่มพื้นที่กิจกรรมสันทนาการที่ส่งเสริมให้เด็กมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง มีพัฒนาการที่ดี เพื่อส่งเสริมให้เด็กๆ ภายในชุมชนมีพัฒนาการที่สมบูรณ์ตามวัย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่มุ่งส่งเสริมอนาคตของชาติให้เติบโตอย่างมีคุณภาพในสังคมไทยอย่างยั่งยืน