![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6ecbdd6ec859d284dc13885a37ce8d81/4fd25ece1f84de0ab3609d622c4ab920.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6ecbdd6ec859d284dc13885a37ce8d81/bbd7b6480093dc1de102874b9481c777.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6ecbdd6ec859d284dc13885a37ce8d81/4eb3f50338958c26bd1551cde671f762.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา ร่วมกิจกรรมวิ่งเอาบุญ
เมื่อวันที่ 20 มีนาคม พ.ศ. 2562 นายธีระชัย ไชยศร ผู้จัดการโรงงาน นำทัพพนักงานของบริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา เข้าร่วมกิจกรรมวิ่งเอาบุญ เพื่อหารายได้สบทบทุนกองทุนโรงพยาบาลสิเกา นอกจากนี้ ยังได้มอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับทางผู้จัดงานเพื่อมอบให้กับนักกีฬาที่เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้อีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทที่สนับสนุนกิจกรรมของชาวชุมชนอยู่สม่ำเสมอ เพื่อความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างบริษัทกับชาวชุมชนอย่างยั่งยืน