![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a1d0c6e83f027327d8461063f4ac58a6/1a978051ae4aa7fb15403552cb479508.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a1d0c6e83f027327d8461063f4ac58a6/9bacc5cb4071276384222858262a74d2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a1d0c6e83f027327d8461063f4ac58a6/21da5cb8a32f2896df359f8af253dece.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a1d0c6e83f027327d8461063f4ac58a6/6a05f33070f7664ca2136f4384d127d3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a1d0c6e83f027327d8461063f4ac58a6/82c0325a707c7ad7234d141b44eef5f0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a1d0c6e83f027327d8461063f4ac58a6/92e9a88fd53fcf86b92662c1c87b6008.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a1d0c6e83f027327d8461063f4ac58a6/5f66294dc7cf454ae2e3d3e226212021.jpg)
บริษัทรับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด (มหาชน) สาขาบุรีรัมย์ จัดโครงการปันน้ำใจต้ายภัยแล้ง
บริษัทบริษัทรับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด (มหาชน) สาขาบุรีรัมย์ ร่วมกับเทศบาลตำบลโคกม้า จัดกิจกรรม “ปันน้ำใจ ต้านภัยแล้ง” เพื่อสนับสนุนน้ำสะอาดสำหรับอุปโภคบริโภค ให้แก่ชาวบ้านตำบลโคกม้า อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ เพื่อเป็นแบ่งเบาปัญหาภัยแล้ง และพร้อมต่อสู้ทุกปัญหาไปพร้อมกับชุมชน