![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3416a75f4cea9109507cacd8e2f2aefc/6f31e1e46ed40b80132e7c2f0c9609d5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3416a75f4cea9109507cacd8e2f2aefc/9332f62d926c04134d97cda350323c57.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3416a75f4cea9109507cacd8e2f2aefc/d72c34c9fc1c0099915989ce250c88d4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3416a75f4cea9109507cacd8e2f2aefc/30dd9557d51f602fa1216b2ec6bd2cbf.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3416a75f4cea9109507cacd8e2f2aefc/1ff630b1dfb838796626a12480f986e7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3416a75f4cea9109507cacd8e2f2aefc/09dbc95df48d642e65cf9b1e7ba43611.jpg)
บริษัทศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขา อุดรธานี ออกเยี่ยมชุมชน
เมื่อวันที่ 30 เมษายน 2559 บริษัทศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขา อุดรธานี ออกเยี่ยมชุมชน ณ หมู่บ้านจำปา โนนสะอาด และบ้านโก่ย โดยมีการบริการตัดผม ตรวจสุขภาพ และแจกเมล็ดพันธ์พืชฟรี พร้อมทั้งมีการเล่นเกมส์หยิบสลากเสี่ยงโชค เราพร้อมที่จะดูแลและใส่ใจชุมชน เพราะชุมชนคือบ้านของเรา