![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a87ff679a2f3e71d9181a67b7542122c/f3ccdd27d2000e3f9255a7e3e2c48800.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a87ff679a2f3e71d9181a67b7542122c/156005c5baf40ff51a327f1c34f2975b.jpg)
พิธีเปิดโรงงานยางแท่งอย่างเป็นทางการที่จังหวัดอุดรธานี ซึ่งเป็นโรงงานยางแท่งแห่งที่ 4 ในภาคตะวันออกเฉียงเหนือของกลุ่มศรีตรัง
ขอแสดงความยินดี กับ บมจ.ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี สาขาอุดรธานี ซึ่งได้จัดงาน Grand Opening ไปเมื่อวันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2556 โดยท่านผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี มาเป็นประธานในพิธีเปิด ร่วมด้วยผู้บริหารของกลุ่มบริษัทศรีตรัง นำโดยนายประสิทธิ์ พาณิชย์กุล และนายไชยยศ สินเจริญกุล ผู้จัดการสายงาน ผู้จัดการโรงงาน และ ตัวแทนพนักงานจากสาขาต่างๆมาร่วมแสดงความยินดี