![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/70c639df5e30bdee440e4cdf599fec2b/63cf46e0c736f24cb281f60097c97888.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/70c639df5e30bdee440e4cdf599fec2b/6496874e3f3f6fff62ceb65f5998e591.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/70c639df5e30bdee440e4cdf599fec2b/197c8a52f8aee5ac0e2a5710e3b962ba.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/70c639df5e30bdee440e4cdf599fec2b/a648196d650e28da59bff5855537b8e6.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี สนับสนุนการทำงานของเจ้าหน้าที่ประจำจุดตรวจจราจรช่วงเทศกาลปีใหม่
เมื่อวันที่ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2561บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมสนับสนุนการทำงานของเจ้าหน้าที่ประจำจุดตรวจจราจร โดยการมอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับจุดตรวจเทศบาลตำบลเมืองศรีไค จุดตรวจบ้านเสาเล้า จุดตรวจนาส่วง และสำนักงานเทศบาลตำบลเมืองศรีไค เพื่อเป็นการแสดงน้ำใจต่อเจ้าหน้าที่ที่คอยควบคุมและลดปัญหาอุบัติเหตุทางถนนในช่วงเทศกาลส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่คอยช่วยเหลือและสนับสนุนการทำงานของชาวชุมชน เพื่อพัฒนาให้ชุมชนน่ามีความอยู่อย่างยั่งยืน