![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f73b76ce8949fe29bf2a537cfa420e8f/cb40ba3a86a6113c459445697e749210.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f73b76ce8949fe29bf2a537cfa420e8f/bb14346a0ccb6b033249ddc53640c11c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f73b76ce8949fe29bf2a537cfa420e8f/7f3c4dfb15bf8337ea8b166ac85689d4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f73b76ce8949fe29bf2a537cfa420e8f/0544a640278aa152a5f92ccc6c36fd3c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f73b76ce8949fe29bf2a537cfa420e8f/026a07669b32370dcce4959169935589.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี ร่วมจัดกิจกรรมคืนกำไรสู่ชุมชน
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี ได้จัดกิจกรรมศรีตรังห่วงใย ใส่ใจชุมชน ครั้งที่ 4 โดยมีชาวชุมชนจากบ้านถ่อนน้อยและบ้านตูมบ้านหนองไผ่คำ เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้อย่างหนาแน่น โดยภายในงานได้มีการตรวจสุขภาพเบื้องต้น โดยทีมแพทย์จากโรงพยาบาลวัฒนา ทั้งยังมีการตัดผมฟรี มอบเมล็ดพันธ์ผักเพื่อเพาะปลูก และการมอบของขวัญให้กับชาวชุมชนที่เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้อีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมจะสร้างความสัมพันธ์ที่ดีกับชาวชุมชน เพื่อการอยู่ร่วมกันอย่างสันติที่จะก่อให้เกิดความสุขในการอาศัยอยู่ร่วมกัน