![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5a4b25aaed25c2ee1b74de72dc03c14e/4f549cc719428b9eb3d392836b6a6297.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5a4b25aaed25c2ee1b74de72dc03c14e/a1faaac374f3c4aa35f078fde5e82fca.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี มอบโทรทัศน์เพื่อใช้เป็นการศึกษาแก่โรงเรียนรอบบริเวณโรงงาน
เมื่อวันที่ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2562 ตัวแทนพนักงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี เข้าเยี่ยมโรงเรียนประชารัฐสามัคคี (ธนาคารกรุงเทพ 13) และโรงเรียนโนนชาดผดุงวิทย์ พร้อมทั้งมอบโทรทัศน์เพื่อใช้สำหรับการเรียนการสอนภายในโรงเรียนอีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมสนับสนุนการศึกษาของเยาวชนไทยเพื่อสร้างรากฐานอนาคตของชาติอย่างยั่งยืน