![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c86a7ee3d8ef0b551ed58e354a836f2b/681f6418a22bb71e6d06c6dced553493.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี มอบอุปกรณ์กีฬา ต่อยอดสุขภาพเยาวชน
คุณพรศักดิ์ ไพยศาล ผู้จัดการโรงงาน พร้อมทั้งพนักงานบริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี จัดโครงการต้นกล้าศรีตรัง สุขภาพดีด้วยกีฬา โดยการมอบอุปกรณ์กีฬาให้กับโรงเรียนบ้านหนองแก โรงเรียนบ้านโก่ย โรงเรียนบ้านหนองหว้าหนองไผ่ และโรงเรียนบ้านถ่อนน้อยหนองไผ่คำ เพื่อจะเป็นการกระตุ้นให้เยาวชนมีความรู้สึกอยากเล่นกีฬาเเละออกกำลังกายเพื่อสุขภาพที่ดีของตนเอง ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมสนับสนุนเยาวชนในทุกๆ ด้านเพื่อพัฒนาเยาวชนให้มีคุณภาพในระดับสากล