![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/39461a19e9eddfb385ea76b26521ea48/73de05bb9b3c287dc307b7dae54c3058.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/39461a19e9eddfb385ea76b26521ea48/355e79c0d749c6b08bdfa8bb2131c27e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/39461a19e9eddfb385ea76b26521ea48/f579577be9f08310b0246534bf56b0a2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/39461a19e9eddfb385ea76b26521ea48/54f1f44a32742f33ea273508d879bb3d.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย มอบน้ำดื่มแก่ศูนย์ปฏิบัติการความปลอดภัยทางถนน (ศปถ.)
เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย ได้มอบน้ำดื่มให้แก่เจ้าหน้าที่ประจำศูนย์ปฏิบัติการความปลอดภัยทางถนน (ศปถ.) อำเภอนางด้วง จังหวัดเลย เพื่อเป็นการสนับสนุนการทำงานของเจ้าหน้าที่ที่คอยควบคุมและลดปัญหาอุบัติเหตุทางถนนในช่วง 7 วันอันตราย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือชุมชนเพื่อการอยู่ร่วมกันในสังคมอย่างยั่งยืน