![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/bca82e41ee7b0833588399b1fcd177c7/b0fa8ee48fe9adf41e514ffe5b28605d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/bca82e41ee7b0833588399b1fcd177c7/99555d2810704d946a3ba7107192581a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/bca82e41ee7b0833588399b1fcd177c7/f39b615c2e8358134b09d445b3a00bfa.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/bca82e41ee7b0833588399b1fcd177c7/1f087f4305efaa534f817b0658a781ce.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/bca82e41ee7b0833588399b1fcd177c7/8822a2c7c39241f87c767299a5b247b3.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ เข้าร่วมโครงการปลูกต้นไม้และทำความสะอาดป่า
เมื่อวันที่ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2561บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ ได้เข้าร่วมโครงการปลูกต้นไม้และทำความสะอาดป่าช้าคลองกริ่ง ต.พังลา อ.สะเดา จ.สงขลา โดยเริ่มจากการการทำความถนนทางเข้าป่าช้าให้ไม่มีสิ่งกีดขวางบนพื้นผิวจราจร เก็บขยะภายในป่าช้า นอกจากนี้ ยังได้ปลูกต้นไม้เพิ่มพื้นที่สีเขียวอีกด้วย เมื่อเสร็จจากกิจกรรมดังกล่าวแล้ว ทางบริษัทยังได้สนับสนุนอาหารว่างและน้ำดื่มให้กับผู้เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ด้วย ตามนโยบายของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมจะดูแล ใส่ใจ และมุ่งพัฒนาชุมชนให้น่าอยู่อย่างยั่งยืน