![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a5771bce93e200c36f7cd9dfd0e5deaa/28f49df7d9e87899b17e511d23f53a75.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a5771bce93e200c36f7cd9dfd0e5deaa/f1ea82c9fba47528916b69cddeb62490.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a5771bce93e200c36f7cd9dfd0e5deaa/f6e176b6940cda8fb820489516e6d401.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a5771bce93e200c36f7cd9dfd0e5deaa/59b426f07fbf7a636fe7002ae5abb5f4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a5771bce93e200c36f7cd9dfd0e5deaa/8bc309dc081327e13f76da7ca54f45ec.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a5771bce93e200c36f7cd9dfd0e5deaa/b7cd6d5e554caf36da1c660537b148b8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a5771bce93e200c36f7cd9dfd0e5deaa/60a83e18c012c69b32230404014c8e53.jpg)
บริษัทศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขา อุดรธานี และสาขาสระแก้ว เข้าร่วมกิจกรรมกีฬาวันแรงงาน
เมื่อวันที่ 29 เมษายน 2559 บริษัทศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขา อุดรธานี และสาขาสระแก้ว เข้าร่วมกิจกรรมแข่งกีฬาวันแรงงานร่วมกับสวัสดิการแรงงานจังหวัด เพื่อเสริมสร้างความสัมพันธ์อันดีของพนักงาน และหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง และส่งเสริมกิจกรรมอันดีให้แก่พนักงงานได้มีส่วนร่วมต่อไป