![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c5ff2543b53f4cc0ad3819a36752467b/b21f6f3aad25cb28d48c0e0797ddc4b1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c5ff2543b53f4cc0ad3819a36752467b/71e254576d12ed6e941b437a1bc31d10.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c5ff2543b53f4cc0ad3819a36752467b/07552b5f1d38b47f8b94710b186b6280.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c5ff2543b53f4cc0ad3819a36752467b/91ff561934c242ae9bea7980ed862373.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c5ff2543b53f4cc0ad3819a36752467b/9d0e79af8219a6f0280c92de4b4be998.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c5ff2543b53f4cc0ad3819a36752467b/f880e0f03688489b2be4c4ea0e60e0d3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c5ff2543b53f4cc0ad3819a36752467b/c7d20de0c3f7e42a76da02fb51ae008a.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ จัดกิจกรรมวิ่งเพื่อสุขภาพมินิมาราธอน
เมื่อวันที่ 14 ตุลาคม พ.ศ. 2561 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ ร่วมจัดกิจกรรมวิ่งเพื่อสุขภาพมินิมาราธอน ระยะทาง 10 กิโลเมตร เพื่อน้อมรำลึกวันคล้ายวันสวรรคต ในหลวงรัชกาลที่ ๙ ซึ่งงานวิ่งมินิมาราธอนครั้งนี้ใช้เส้นทางวิ่งภายในชุมชนอำเภอประโคนชัย โดยวิ่งเป็นรูปสัญลักษณ์เลข ๙
นอกจากนี้ ยังได้ร่วมสนับสนุนน้ำดื่มศรีตรังให้ผู้ร่วมวิ่งมินิมาราธอนได้ดื่มกันถ้วนหน้า ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง นับเป็นโอกาสอันดีที่ทางกลุมบริษัทศรีตรังได้เป็นส่วนหนึ่งในการอยู่ร่วมกับชุมชนตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชนและร่วมกิจกรรมกับชุมชนในพื้นที่อย่างสม่ำเสมอ