![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/58238e9ae2dd305d79c2ebc8c1883422/07d1eaafee630d93848f7dae905d1696.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/58238e9ae2dd305d79c2ebc8c1883422/fb6ff939d06f320231ec69bc21317184.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/58238e9ae2dd305d79c2ebc8c1883422/e43363d4a1e2be1fb30b814725f9b67e.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมมอบหมวกกันน็อคในโครงการขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟใส่หมวก
เมื่อวันที่ 03 ตุลาคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการสังกัดกระทรวงแรงงาน ร่วมมอบหมวกกันน็อคศรีตรัง ให้กับ นายกองเอกปราโมทย์ ธัญญพืช รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี ภายใต้โครงการขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟใส่หมวก เพื่อส่งมอบต่อให้กับผู้ขับขี่รถจักรยานยนต์ในจังหวัดอุบลราชธานีให้ตระหนักถึงความปลอดภัยบนท้องถนน และช่วยลดอุบัติเหตุที่สามารถเกิดขึ้นบนท้องถนน ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่มุ่งพัฒนาและส่งเสริมความปลอดภัยบนท้องถนนอย่างต่อเนื่อง