![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e369853df766fa44e1ed0ff613f563bd/83708fe9c9b545d77ce10d72c84d7e56.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e369853df766fa44e1ed0ff613f563bd/72e9f1ecdcda633000f3de71e43ab729.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e369853df766fa44e1ed0ff613f563bd/dc46ba5d75e01cdfb8192bda07c3dd18.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e369853df766fa44e1ed0ff613f563bd/9045ec1d35076618fdc50484b783a0c3.jpg)
บริษัทศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว ร่วมสืบสานประเพณีรดน้ำดำหัวเนื่องในวันสงกรานต์
เมื่อวันที่ 9 เมษายน 2559 บริษัทศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว นำโดยผู้จัดการโรงงาน พร้อมด้วยพนักงาน ร่วมกันสืบสานประเพณีรดน้ำดำหัวผู้อาวุโสในชุมชนสาขาสระแก้ว และได้ร่วมกันปลูกผักสวนครัวตามโครงการ “Happy Home ปลูกผักสวนครัว” เป็นอีกหนึ่งกิจกรรมที่เสริมสร้างความสัมพันธ์อันดีและสืบสานประเพณีที่ดีงามต่อไป