![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6faa8040da20ef399b63a72d0e4ab575/6a9c2d23dd0b47a775f0fbd07e17c4ab.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6faa8040da20ef399b63a72d0e4ab575/bc295e10bcdba00028c3563707ef0cc0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6faa8040da20ef399b63a72d0e4ab575/9988d72343954bbdde004b201dc11be8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6faa8040da20ef399b63a72d0e4ab575/94c7c4c99a0adba20a04792347077fe4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6faa8040da20ef399b63a72d0e4ab575/84d8076a8ee6732e2019d184348b5f18.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จํากัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี สนับสนุนน้ำดื่มในงานอุดรธานี มินิมาราธอน เพื่อคนพิการทางสติปัญญาครั้งที่ 2
เมื่อวันที่ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี ร่วมสนับสนุนน้ำดื่มในงานอุดรธานี มินิมาราธอน เพื่อคนพิการทางสติปัญญาครั้งที่ 2 ณ สวนสาธารณะหนองประจักษ์ฯ จ.อุดรธานี โดยมีจำนวนผู้เข้าร่วมวิ่งมินิมาราธอนประมาณ 2,000 คน
ทางบริษัทฯ วางน้ำดื่มศรีตรังไว้ที่จุดน้ำดื่มของนักกีฬาหลังเข้าเส้นชัย ให้นักกีฬาสามารถหยิบได้ตามอัธยาศัยเพื่อบรรเทาความเหนื่อยล้าหลังจากการวิ่งมินิมาราธอน ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชนและร่วมกิจกรรมกับชุมชนในพื้นที่อย่างสม่ำเสมอ