![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3fe94a002317b5f9259f82690aeea4cd/12409d7684863ec7d6bb9874426730a9.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3fe94a002317b5f9259f82690aeea4cd/fcbea294f838ef67c6845bd95057501e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3fe94a002317b5f9259f82690aeea4cd/7de9da29b3577da8ac40127d0a510ac0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3fe94a002317b5f9259f82690aeea4cd/cbd4fb97c356153da493abb3eb19e45b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3fe94a002317b5f9259f82690aeea4cd/dd1312d2f9df5cc5bcb617b35dbfa0fc.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3fe94a002317b5f9259f82690aeea4cd/59d19540205a674f25ac77a2cc025866.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3fe94a002317b5f9259f82690aeea4cd/b805cafd949778a68ecf9de7762ad881.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3fe94a002317b5f9259f82690aeea4cd/1fe06293328c63bfbfa1029809c61a0b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3fe94a002317b5f9259f82690aeea4cd/75098e722b9ec2f6ee14eccfc8f8c28b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3fe94a002317b5f9259f82690aeea4cd/01e87a370b65300f95f790e801144bd9.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมจัดนิทรรศการในโครงการกระทรวงศึกษาธิการส่วนหน้าเคลื่อนที่
เมื่อวันที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เข้าร่วมจัดนิทรรศการในโครงการกระทรวงศึกษาธิการส่วนหน้าเคลื่อนที่ ณ โรงเรียนบ้านต้นตาล อำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเผยแพร่ผลงานทางการศึกษาให้ประชาชนได้รับรู้การดำเนินงานของหน่วยงาน รวมถึงเป็นการสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างสถานศึกษากับชุมชน ทั้งยังส่งเสริมการมีส่วนร่วมในการจัดการศึกษาของหน่วยงานทางการศึกษาร่วมกับหน่วยงานภาครัฐและเอกชนในพื้นที่ โดยจัดนิทรรศการสร้างการรับรู้ด้านการบริหารการจัดการศึกษา
ซึ่งภายในงานกลุ่มบริษัทศรีตรังได้จัดบูธนิทรรศการแสดงการทำงานของอุตสาหกรรมยางพาราไทย รวมถึงบูธแสดงสินค้าของกลุ่มบริษัทศรีตรัง พร้อมทั้งยังมีเจ้าหน้าที่ให้ความรู้แก่นักเรียน นักศึกษา และผู้ที่เข้าร่วมงานอีกด้วย ซึ่งตรงตามแนวทางนโยบายของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมสนับสนุนการศึกษาเยาวชน และมุ่งมั่นใส่ใจดูแลชุมชน ให้พัฒนาสู่ระดับประเทศอย่างยั่งยืน