![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eddea82ad2755b24c4e168c5fc2ebd40/4acb71fd0c6f636527bbe54d5a35369f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eddea82ad2755b24c4e168c5fc2ebd40/37089d6e609e3c997a129876ad71207d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eddea82ad2755b24c4e168c5fc2ebd40/ced1fca13e71829192861196d573c0ec.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eddea82ad2755b24c4e168c5fc2ebd40/aa473aebc22f7abbd5e81ac510da6845.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eddea82ad2755b24c4e168c5fc2ebd40/6e5a8f3f77b771e84a43bfa893fbc4cc.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eddea82ad2755b24c4e168c5fc2ebd40/cff2042307c27537b85eb25f63100a22.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี ร่วมงานแสดงสินค้า วัฒนธรรมของดีเมืองตานีและงานกาชาดจังหวัดปัตตานี ประจำปี 2561
เมื่อวันที่ 18-21 มิถุนายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี เข้าร่วมแสดงผลิตภัณฑ์ในงานแสดงสินค้าวัฒนธรรมของดีเมืองตานีและงานกาชาดจังหวัดปัตตานี ประจำปี 2561
ภายในบูธได้จัดให้มีการนำเสนอการดำเนินงานและผลิตภัณฑ์ของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่แสดงถึงความเป็นผู้นำด้านยางธรรมชาติครบวงจร ตลอดจนการการรณรงค์โครงการบรรทุกยางติดรางสร้างรอยยิ้ม อีกทั้งยังมีการจัดกิจกรรมเพื่อให้ผู้ร่วมงานได้เล่นเกมเพื่อลุ้นรับของที่ระลึกจากทางบริษัทอีกด้วย
ซึ่งงานดังกล่าวเป็นการประกาศเจตนารมณ์ของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่จะมุ่งมั่นพัฒนายางพาราไทยด้วยกระบวนการที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมตั้งแต่กระบวนการต้นน้ำจนถึงปลายน้ำให้เติบโตอย่างยั่งยืนต่อไป