![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ef0d3930a7b6c95bd2b32ed45989c61f/9b9fda55739367a8e63d9b1feb222e11.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ef0d3930a7b6c95bd2b32ed45989c61f/864364277045a800e1b730682e2f3ee5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ef0d3930a7b6c95bd2b32ed45989c61f/5cb393b4e4d9fdd2bea0b86553f5b75c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ef0d3930a7b6c95bd2b32ed45989c61f/46426309749a42e60a9d7654bdbc86ec.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขามุกดาหาร จัดโครงการ HOME VISIT ครั้งที่ 2
เมื่อวันที่ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2561 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขามุกดาหาร ได้ทำการจัดโครงการ Home visit ครั้งที่ 2 เพื่อร่วมพูดคุยกับผู้ที่อาศัยอยู่ในชุมชนนาตาด บ้านโนนสว่าง และชุมชนอื่นบริเวณรอบโรงงาน เพื่อสอบถามปัญหาและเข้าช่วยแก้ปัญหาให้กับชาวชุมชนที่ได้รับความเดือนร้อน ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญกับชุมชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน