![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/db8e1af0cb3aca1ae2d0018624204529/06bebd11fc836f707be7c44724df0a16.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/db8e1af0cb3aca1ae2d0018624204529/2bb70e0781a34d3021641ef7e2a11e35.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/db8e1af0cb3aca1ae2d0018624204529/94a56a67fe2511fd17e4ed5fed8b895e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/db8e1af0cb3aca1ae2d0018624204529/a9cf28174910af26337dc75379a8837d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/db8e1af0cb3aca1ae2d0018624204529/f7b95b0da3fe90b5155a62ca34a6e0d1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/db8e1af0cb3aca1ae2d0018624204529/60d3e37a04d9b43d0291608f3ca10a5f.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมสนับสนุนโครงการสร้างสุขชาวนรา สานพลัง อสม. 4.0
เมื่อวันที่ 18 เมษายน พ.ศ. 2561บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมสนับสนุนโครงการสร้างสุขชาวนรา สานพลัง อสม. 4.0 เนื่องในวันอาสาสมัครสาธารณสุข ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนราธิวาส โดยได้มอบน้ำดื่มศรีตรังและเสื้อศรีตรังให้กับทางโครงการฯ
นับเป็นโอกาสอันดีที่ทางบริษัทศรีตรังฯ ได้เข้าเป็นส่วนหนึ่งในการอยู่ร่วมกับชุมชน อีกทั้งยังได้สร้างความสัมพันธ์อันดีกับชุมชน ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญ ห่วงใย และใส่ใจชุมชน พร้อมที่จะร่วมกิจกรรมกับชุมชนในพื้นที่อยู่เสมอ