![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a4f23670e1833f3fdb077ca70bbd5d66/b9f0155a48af91dbcd66473902c871be.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a4f23670e1833f3fdb077ca70bbd5d66/a00488e6df2fed2451373c995495b07b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a4f23670e1833f3fdb077ca70bbd5d66/0f31d26ee0a0b405e5fd8a77ef4ae00b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a4f23670e1833f3fdb077ca70bbd5d66/57249b717491fa123128f128cdb9577b.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขามุกดาหาร จัดกิจกรรมเพื่อช่วยเพื่อน
เมื่อวันที่ 13-14 มีนาคม พ.ศ. 2561 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขามุกดาหาร มอบข้าวบดและนมให้หลานของ นายบัญหาญ พนักงานฝ่ายผลิตของทางบริษัท ที่ป่วยเป็นโรคโปลิโอ จากนั้นได้เดินทางไปยังบ้านของ นางลัดดาวัลย์ พนักงานของบริษัท ที่ประสบอุบัติเหตุหลังเลิกงานทำให้เป็นอัมพฤกษ์ครึ่งซีก เพื่อมอบนมและผ้าอ้อมผู้ใหญ่ ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญ ใส่ใจ และห่วงใยชุมชนในพื้นที่