![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fe131d7f5a6b38b23cc967316c13dae2/0eb15e2f15489cd7879e1391a148a9fb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fe131d7f5a6b38b23cc967316c13dae2/436ee6428887c8ed03f2f20b67a6f6b9.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fe131d7f5a6b38b23cc967316c13dae2/996781fa890acc33fb982a8fc4eeeed8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fe131d7f5a6b38b23cc967316c13dae2/b4747894cd8ccbd1f99b7a08d4f08eb7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fe131d7f5a6b38b23cc967316c13dae2/f1b396e93c7fbaf52b773071d0855a70.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากรุงเทพฯ บริจาคปฏิทินตั้งโต๊ะเก่า เพื่อทำบัตรคำอักษรเบรลล์ให้ผู้พิการทางสายตา
เมื่อวันที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากรุงเทพฯ ได้ทำการรวบรวมปฏิทินตั้งโต๊ะที่ไม่ได้ใช้งานจากพนักงานในแผนกต่างๆ เพื่อส่งมอบให้กับศูนย์เทคโนโลยีการศึกษาเพื่อคนตาบอด มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชินูปถัมภ์ เพื่อนำไปจัดทำสื่อการเรียนการสอน บัตรคำ และหนังสืออักษรเบรลล์ให้แก่ผู้พิการทางสายตา ซึ่งตรงกับนโยบายบริษัทที่ให้ความสำคัญและห่วงใยชุมชน และยังทำให้พนักงานได้ตระหนักถึงความมีน้ำใจ และการร่วมมือช่วยเหลือซึ่งกันและกัน และจะก่อให้เกิดพลังที่ยิ่งใหญ่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน