![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c24cd76e1ce41366a4bbe8a49b02a028/7589ac0604273948d4a3e3fa42ee5b5b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c24cd76e1ce41366a4bbe8a49b02a028/fa7ee560a83b5cce709c08555ad9cedb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c24cd76e1ce41366a4bbe8a49b02a028/0ab1e6ab02cafd5190c51b6df7da1311.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c24cd76e1ce41366a4bbe8a49b02a028/1a10a51ca0508a94b11c3bcc131adef0.jpg)
ตัวแทนนักกีฬาจาก บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาห้วยนาง รับรางวัลนักกีฬาดีเด่น ประจำปี 2560
เมื่อวันที่ 11 มกราคม พ.ศ. 2561 สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดตรังร่วมกับการกีฬาแห่งประเทศไทย ประกาศรายชื่อผู้ผ่านพิจารณาคัดเลือกนักกีฬา ผู้ฝึกสอน และชมรมกีฬาแห่งจังหวัดดีเด่น ประจำปี 2560
ด้วยบริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาห้วยนาง ได้ให้ความสนับสนุน นางอรวรรณ ใส่แก้ว พนักงานบริษัทศรีตรังฯ และนักกีฬาเปตอง จนได้รับการคัดเลือกให้เป็นนักกีฬาพิการหญิงดีเด่น ประจำปี 2560 โดยรางวัลนี้ถือว่าเป็นการสร้างขวัญกำลังใจให้แก่พนักงาน อีกทั้งยังสร้างความภาคภูมิใจให้ชาวศรีตรัง และช่วยสนับสนุน ส่งเสริม ร่วมแรงร่วมใจ เพื่อสร้างชื่อเสียงและความภาคภูมิใจแก่ชาวศรีตรังต่อไป