![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/b3774d4db749de4fb6ea462e3a852204.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/330a6969b6951c05da4838261d64da8c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/a87c04691609c97238db33624abbeed8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/97eacfac0788c4e095876a19d38d5337.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/ab9a5d9211fb1121f6d8f60910f32a81.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/370d1effb1fd818348a316ada82089a3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/1767cbb7debc20f341519353556d58c2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/0c1b36cdae931ef0d5ab944a4b5ee2c1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/79868f8b425bea216e85efded343a82a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/650a47be59ae20b876a7dc5196d00633.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/38db3aed920cf82ab059bfccbd02be6a/c96b9adb6655d1af118cbb3192154524.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง ร่วมจัดกิจกรรมวันเด็กประจำปี 2561
เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2561 กลุ่มบริษัทศรีตรัง ได้ร่วมจัดกิจกรรมวันเด็ก เพื่อให้ตระหนักถึงความสำคัญของเด็กที่จะเป็นกำลังสำคัญในการพัฒนาชาติบ้านเมืองให้เจริญก้าวหน้าในอนาคต ตามคำขวัญที่ว่า "รู้คิด รู้เท่าทัน สร้างสรรค์เทคโนโลยี" โดย พล.อ.ประยุทธ์ จันทร์โอชา นายกรัฐมนตรี และหัวหน้าคณะรักษาความสงบแห่งชาติ
ภายในงานได้จัดกิจกรรมและเกมให้เด็กๆ ได้รับความสนุกสนานกันอย่างเต็มที่ อาทิเช่น เกมตัวต่อน้องศรีตรัง, เกมจิ๊กซอว์คำขวัญวันเด็ก, ปลอกกระดาษสวมดินสอน้องศรีตรัง, ปาเป้ามหาสนุก และมงกุฎน้องศรีตรัง เป็นต้น พร้อมทั้งมอบของรางวัลให้กับเด็กๆ ทุกคนที่เข้าร่วมกิจกรรม ตามแนวทางนโยบายกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชนและเยาวชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน