![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e4a6222cdb5b34375400904f03d8e6a5/864f093d14acdcdbac1248437f7ff4ba.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e4a6222cdb5b34375400904f03d8e6a5/55f595486cf575e20db71c50a44c77f2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e4a6222cdb5b34375400904f03d8e6a5/171365ff6c2cca599acab7a8846b37cc.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e4a6222cdb5b34375400904f03d8e6a5/1697a9d396a3f89ff5b3fce461f5b738.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e4a6222cdb5b34375400904f03d8e6a5/d49b6dc5b0f863c3a2ef3b02db08076e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e4a6222cdb5b34375400904f03d8e6a5/dbea97e806909b6099bd122ee9d1ed2c.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี จัดกิจกรรมถนนสดใสให้ชุมชน
เมื่อวันที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมกับเทศบาลตำบลนาส่วง จัดกิจกรรมถนนสดใสให้ชุมชน ภายใต้โครงการศรีตรัง ศรีบ้าน ศรีเมือง ซึ่งในกิจกรรมได้จัดให้มีการทำความสะอาดบนถนนหมายเลข 24 บริเวณหน้าตลาดนาส่วงจนถึงตู้ยามนาส่วง รวมระยะทางประมาณ 2 กิโลเมตร และได้รับการอำนวยความสะดวกจากเจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ. นาเยีย อำเภอนาเยีย จังหวัดอุบลราชธานี
โดยกิจกรรมครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อเป็นสาธารณประโยชน์แก่ประชาชนในชุมชนและเพื่อความปลอดภัยของผู้ที่สัญจรบนเส้นทางดังกล่าว เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์และทัศนียภาพให้ดูสะอาด ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญใส่ใจชุมชนโดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน