![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/335f5352088d7d9bf74191e006d8e24c/d3cf2fa474bf4a94ad071db857fe8c03.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/335f5352088d7d9bf74191e006d8e24c/3a9008847de0d672a3e2586860b6cc9b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/335f5352088d7d9bf74191e006d8e24c/a860606cef06253f09493d1834786fc8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/335f5352088d7d9bf74191e006d8e24c/03c05d3c0425741551d6122d999ed6e3.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี จัดกิจกรรมถนนสดใสให้ชุมชน
เมื่อวันที่ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมกับเทศบาลตำบลตาดทอง ร่วมจัดกิจกรรมถนนสดใสให้ชุมชน ภายใต้โครงการศรีตรัง ศรีบ้าน ศรีเมือง บริเวณถนนหมายเลข 23 ช่วงหน้าศูนย์รับซื้อยางพารา (เมืองยโสธร) รวมระยะทางประมาณ 1 กิโลเมตร
โดยกิจกรรมครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อเป็นสาธารณประโยชน์แก่ประชาชนในชุมชนและเพื่อความปลอดภัยของผู้ที่สัญจรบนเส้นทางดังกล่าว เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์และทัศนียภาพให้ดูสะอาด ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญใส่ใจชุมชนโดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน