![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/0bb1619cad40eaf289248fac2f0b078c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/c97b879cce307855ec94cd0e6ee19e40.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/edf3d0ed6900e205ab2a882e107b64c8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/aeefda3c12e7c3e6a4446b8978b26b5f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/00b1e31623ac240a3775f89099090a90.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/b71d91d04b0c6ea104c34086ba59de7f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/6420bd87447da6d290b3f867531eb5cb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/671a265746311fd639cf0f967eb0570e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/03e9b8e50a990912af8223b982d9f9a9.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/fb68dc94e070c0ba1890c3f79380c399.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/bdbb459ff8338695c2c37625d81045e3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/289dff07669d7a23de0ef88d2f7129e7/b0927fe6eeeb6118584a47504b47706d.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส จัดงาน Activity and Safety Day 2017
เมื่อวันที่ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส จัดงาน Activity and Safety Day 2017 เพื่อให้ความรู้และเพิ่มประสิทธิภาพในการทำงานแก่พนักงานของกลุ่มบริษัทศรีตรัง โดยมีพี่น้องศรีตรังจากสาขาปัตตานีและศูนย์ซื้อตากใบเข้าร่วมงานนี้อีกด้วย
ภายในงานได้จัดให้มีบูธกิจกรรมคุณภาพ 5ส, บูธ Kaizen & OPL, บูธความปลอดภัย, บูธการประหยัดพลังงาน (Energy Saving), บูธจากธนาคารออมสินเนื่องในวันออมแห่งชาติ และบูธจากบริษัท โตโยต้าพิธานพาณิชย์ เข้าร่วมให้ความรู้และความสนุกแก่พนักงาน ทั้งยังเป็นรอบตัดสินการนำเสนอผลงาน Kaizen ของพนักงานที่ผ่านเข้ารอบ 5 ท่าน
ซึ่งการจัดงานในครั้งนี้ได้เป็นไปตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ใส่ใจและให้ความสำคัญกับพนักงานในการให้ความรู้และทักษะต่างๆ เพื่อพัฒนาศักยภาพในการปฏิบัติงานอย่างต่อเนื่อง