![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d1c38a09acc34845c6be3a127a5aacaf/e332c552d4ce047fb1ca2074bb9f1db1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d1c38a09acc34845c6be3a127a5aacaf/019e4ed9b2bfc35dc4453f72b80b6ad4.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาพิษณุโลก ร่วมสนับสนุนน้ำดื่ม เพื่อช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม
วันที่ 17 กันยายน พ.ศ. 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาพิษณุโลก ร่วมสนับสนุนน้ำดื่มให้กับผู้ใหญ่บ้านหมู่ 1 ต.หนองพระ อ.วังทอง จ.พิษณุโลก เพื่อไว้แจกให้กับชาวบ้านที่มาช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม ซึ่งถือเป็นการช่วยเหลือผู้ที่ได้รับความเดือนร้อนในพื้นที่ นับเป็นโอกาสอันดีที่ชาวศรีตรังได้มีโอกาสแบ่งปันน้ำใจเพื่อพี่น้องผู้ประสบภัยตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญและห่วงใยชุมชนในพื้นที่อยู่เสมอ