![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ca46c1b9512a7a8315fa3c5a946e8265/5851735c02f7200026438bebe0576e10.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ca46c1b9512a7a8315fa3c5a946e8265/0b0d2b75fcf71b26acac546e26685f04.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ca46c1b9512a7a8315fa3c5a946e8265/e4b4cc9d3ad895e4f0aa21aa10f46735.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ca46c1b9512a7a8315fa3c5a946e8265/565db977bf6ccb84f3cad389d2d27ffb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ca46c1b9512a7a8315fa3c5a946e8265/efb098e960487a7dec2cddc9bdc6a0b2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ca46c1b9512a7a8315fa3c5a946e8265/daaf1ef7ba3d35d4a34e9d3e4f8de9ec.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ร่วมสนับสนุนรองเท้าบูทยางกันน้ำเพื่อเข้าช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย
เมื่อวันที่ 15 สิงหาคม พ.ศ. 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ได้ร่วมสนับสนุนรองเท้าบูทยางกันน้ำ จำนวน 30 คู่ ให้กับผู้ที่จะเข้ารับเสด็จ ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ในวโรกาสที่พระองค์เสด็จมาพระราชทานสิ่งของเพื่อช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยในพื้นที่จังหวัดอุบลราชธานี ในวันที่ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2560 ณ หอประชุมศาลาประชาวาริน เทศบาลเมืองวารินชำราบ อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี และเพื่อใช้ในการลงพื้นที่ให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ประสบอุทกภัยของหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ทั้งนี้ ชาวศรีตรังมีความยินดีที่จะแบ่งปันน้ำใจเล็กๆ น้อยๆ เพื่อช่วยเหลือที่ผู้ที่ต้องการความช่วยเหลือ และยังเป็นแรงสนับสนุนให้จิตอาสาที่เข้าร่วมครั้งนี้สามารถเข้าถึงผู้ประสบภัยน้ำท่วม เพื่อส่งมอบสิ่งของให้กับผู้ที่เดือดร้อนให้มีสภาพความเป็นอยู่ที่ดีขึ้น ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญ ใส่ใจ และพร้อมร่วมมือสร้างสังคมให้น่าอยู่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน