![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b1d10e7bafa4421218a51b1e1f1b0ba2/a8039896ae64d3d331a26457e4257fdb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b1d10e7bafa4421218a51b1e1f1b0ba2/418972d915a8e1a6d00ff572b43305ea.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b1d10e7bafa4421218a51b1e1f1b0ba2/97bab76e20f9f644557869613956ec16.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b1d10e7bafa4421218a51b1e1f1b0ba2/437297a07dace177c884f3fbad3063c0.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง เข้าร่วมกิจกรรมปลูกดอกดาวเรืองถวายพ่อหลวง
เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม พ.ศ. 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ร่วมกับสำนักงานเทศบาลตำบลถ้ำใหญ่ เข้าร่วมปลูกดอกดาวเรือง จำนวน 500 ต้น ในโครงการปลูกดอกดาวเรืองรวมใจถวายพ่อหลวง นำทีมโดย คุณธีรวุฒิ ศรีทองกุล ผู้จัดการโรงงานและตัวแทนพนักงาน ณ บริเวณริมถนนทุ่งสง-สุราษฎร์ เพื่อเป็นการถวายความจงรักภักดี พร้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช อีกทั้งยังเป็นการสร้างความร่วมมือร่วมใจให้เกิดขึ้นตามแนวทางของบริษัทศรีตรังฯ ที่มุ่งพัฒนา ห่วงใยในการอนุรักษ์ดูแลสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรธรรมชาติ นำคุณค่าสู่สังคม