![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/69adc1e107f7f7d035d7baf04342e1ca/03d16c968fee4f5cfcfb742c463c86c0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/69adc1e107f7f7d035d7baf04342e1ca/ab6ff2821c03310c60726c2d2edb4d8a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/69adc1e107f7f7d035d7baf04342e1ca/9245e30d3b020e59b15661eaec4dbdfd.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/69adc1e107f7f7d035d7baf04342e1ca/62d7c3ee630cc35a71ff2f71831e0681.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/69adc1e107f7f7d035d7baf04342e1ca/7fb55657fe7232c729a813f7fe1f479b.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาห้วยนาง คว้าเหรียญทองแดงในสมิหลาเกมส์
เมื่อวันที่ 20 - 24 กรกฎาคม พ.ศ. 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาห้วยนาง ได้ส่งนักกีฬา จำนวน 2 คน เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาคนพิการแห่งชาติ ครั้งที่ 35 สมิหลาเกมส์ ในนามจังหวัดตรัง ณ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา ซึ่งผลการแข่งขันปรากฏว่า ตัวแทนนักกีฬาจากบริษัทศรีตรังฯ สามารถคว้า 1 เหรียญทองแดง จากกีฬาเปตอง ซึ่งการได้รับรางวัลจากแข่งขันครั้งนี้ ทำให้ชาวศรีตรังตระหนักถึงความสำคัญของการเล่นกีฬา ช่วยกันสนับสนุนส่งเสริม และร่วมแรงร่วมใจ เพื่อสร้างชื่อเสียงและความภาคภูมิใจแก่ชาวศรีตรังต่อไป