![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eae27d77ca20db309e056e3d2dcd7d69/33f9edcc612940ab39de374622de4903.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eae27d77ca20db309e056e3d2dcd7d69/2df9e33c41d2bf775e7f5cddc3f12384.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eae27d77ca20db309e056e3d2dcd7d69/17e28fe635fbf001bfb661a9294ef06e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eae27d77ca20db309e056e3d2dcd7d69/482f896b88df797313a6b10d377fef99.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eae27d77ca20db309e056e3d2dcd7d69/54febd30569737ffa8dc69fcb778f5c8.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ จัดเลี้ยงอาหารกลางวันให้กับเด็กโรงเรียนบ้านโคกเพชร
เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม พ.ศ. 2560 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ นำผักจากโครงการผักสวนครัวรั้วกินได้ เช่น ถั่วงอก ผักกวางตุ้ง และผักกาดขาวมาทำก๋วยเตี๋ยวเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กนักเรียนโรงเรียนบ้านโคกเพชร (บุญเหลือคุรุราษฎร์บำรุง) เนื่องในวันแม่แห่งชาติ 12 สิงหาคม 2560 และในช่วงบ่ายได้ร่วมปลูกดอกดาวเรืองภายในโรงเรียนบ้านโคกกลาง ตามโครงการปลูกดอกดาวเรืองรวมใจถวายพ่อหลวง ทั้งนี้ชาวศรีตรังได้ร่วมมือช่วยเหลือชุมชนตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชนและเยาวชน ในพื้นที่ทุกศาสนา โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคม