![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/274ad4786c3abca69fa097b85867d9a4/05ad24856a19ae79339dfa8b9cb86c74.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/274ad4786c3abca69fa097b85867d9a4/56d5628b3b27e3baca0d913493cca619.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/274ad4786c3abca69fa097b85867d9a4/8d306c95355048a321347675c1b9c7e1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/274ad4786c3abca69fa097b85867d9a4/79b3d449fc427039c616bbe866e49dec.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบึงกาฬ ร่วมบริจาคสิ่งของเพื่อผู้ประสบอุทกภัย จังหวัดสกลนคร
เมื่อวันที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ. 2560 บริษัท รับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด สาขาบึงกาฬ ได้เล็งเห็นความสำคัญในการช่วยเหลือผู้ประสบภัยอุทกภัยที่จังหวัดสกลนคร จึงได้ร่วมบริจาคน้ำดื่ม ถุงมือยางทางการแพทย์ศรีตรังโกลฟส์ และข้าวของเครื่องใช้ที่จำเป็นในการดำรงชีพให้กับทางเหล่ากาชาดจังหวัดบึงกาฬ ณ ศูนย์รับบริจาคช่วยเหลือผู้ประสบภัยจังหวัดบึงกาฬ เพื่อส่งมอบให้กับประชาชนที่ได้รับความเดือดร้อนจากเหตุน้ำท่วมในพื้นที่จังหวัดสกลนคร ซึ่งถือเป็นการช่วยเหลือต่อผู้ที่ได้รับความเดือนร้อนในพื้นที่ นับเป็นโอกาสอันดีที่ชาวศรีตรังได้มีโอกาสแบ่งปันน้ำใจเพื่อพี่น้องผู้ประสบภัยตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญและห่วงใยชุมชนในพื้นที่อยู่เสมอ