![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0336dcbab05b9d5ad24f4333c7658a0e/eec64cdc09164c3a9ac36009c87b7a8e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0336dcbab05b9d5ad24f4333c7658a0e/b4e8aa36779d81285df7353e194dca7e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0336dcbab05b9d5ad24f4333c7658a0e/7c898204b5ece34033e07cb20546e03c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0336dcbab05b9d5ad24f4333c7658a0e/8a536d22137602868dc510bd6770bd5c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0336dcbab05b9d5ad24f4333c7658a0e/c98f202e6bfdd76d55c658becc2ac077.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0336dcbab05b9d5ad24f4333c7658a0e/c10a9f742c9cf7820274b8b0c15fa940.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา ร่วมกิจกรรม “ปลูกต้นไม้ ถนนสายเข้าแก้ว – ควนกุน” ร่วมกับสำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดตรัง
เมื่อวันที่ 12 กรกฎาคม 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา ร่วมกิจกรรม “ปลูกต้นไม้ ถนนสายเข้าแก้ว – ควนกุน” ของสำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดตรัง นำโดยคุณธีระชัย ไชยศร ผู้จัดการโรงงานและคุณสุภัค แก่นจัน ผู้จัดการฝ่ายกิจกรรมทางสังคม บริษัทศรีตรังฯ สาขาสิเกา พร้อมด้วยพนักงานร่วมกันปลูกต้นไม้ ณ บริเวณถนนสายเขาแก้ว-ควนกุน อำเภอสิเกา จังหวัดตรัง เพื่อเป็นการเพิ่มพื้นที่ป่าในชุมชน ปลุกจิตสำนึกให้ทุกคนเกิดความรักหวงแหนทรัพยากรป่าไม้ และสิ่งแวดล้อม รวมถึงยังสร้างความร่วมมือร่วมใจกันให้เกิดขึ้นตามหลักกลุ่มบริษัทศรีตรังที่มุ่งพัฒนา ห่วงใยในการอนุรักษ์ดูแลสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรธรรมชาติ นำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน