![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a597e50502f5ff68e3e25b9114205d4a/dd4087b59d519990c3156c2f989207c7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a597e50502f5ff68e3e25b9114205d4a/a5316513e9bde5b8e3603e00586ae401.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a597e50502f5ff68e3e25b9114205d4a/17fe131d6ca6bcaa539f24c200979e9a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a597e50502f5ff68e3e25b9114205d4a/a061a9e481996b3ffe4d74cade4e21ea.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี บริจาคน้ำดื่มเพื่อสนับสนุนงานในชุมชน
เมื่อวันที่ 8 กรกฎาคม 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี บริจาคน้ำดื่มเพื่อสนับสนุนงานในชุมชน โดยนำน้ำดื่มกลุ่มบริษัทศรีตรังไปมอบช่วยเหลืองานฌาปนกิจศพที่วัดในชุมชนบ้านอุดมชาติ ตำบลเมืองศรีไค และนำไปมอบเพื่อสนับสนุนการทำงานของเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยงานประเพณีแห่เทียนเข้าพรรษาของจังหวัดอุบลราชธานี ประจำปี 2560 ทั้งนี้ตัวแทนพนักงานบริษัทฯ ยังมีโอกาสได้ร่วมต้อนรับผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี ณ สนามทุ่งศรีเมือง ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญ ใส่ใจชุมชน โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน