![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0aa1883c6411f7873cb83dacb17b0afc/bacccf70fe69134a2d1c9711b16e5cee.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0aa1883c6411f7873cb83dacb17b0afc/c2bccbd59ea7b3fab5e5aac22f1684d3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0aa1883c6411f7873cb83dacb17b0afc/13c509accd040a02a501c37ad2c35555.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0aa1883c6411f7873cb83dacb17b0afc/c1c377388524211b83be68c1e39361e7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0aa1883c6411f7873cb83dacb17b0afc/5e7039cea408074bcf1732197970bb5c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0aa1883c6411f7873cb83dacb17b0afc/68a30b93483a9787c33eda3740603182.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0aa1883c6411f7873cb83dacb17b0afc/42474e8f58a2a46a70cf17eb64dbcb0d.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ ร่วมสนับสนุนน้ำดื่มงานแห่เทียนพรรษาประจำปี 2560
เมื่อวันที่ 9 กรกฎาคม 2560 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ ร่วมสนับสนุนน้ำดื่มงานแห่เทียนพรรษาประจำปี 2560 โดยตัวแทนพนักงานไปร่วมเดินขบวน และออกบูธตามจุดต่างๆ เพื่อมอบน้ำหวานและน้ำดื่มกลุ่มบริษัทศรีตรังไปแจกให้ผู้ที่มาร่วมงานแห่เทียนพรรษา ณ ตำบลคอกม้า และอำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญกับกิจกรรมทางศาสนาทุกศาสนา ใส่ใจชุมชน โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน