![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cfecdb276f634854f3ef915e2e980c31/269ead89cf48d570a4d2263590d27dd2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cfecdb276f634854f3ef915e2e980c31/a08c862b8c63af5e52c12d23f1ddfe0c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cfecdb276f634854f3ef915e2e980c31/a7dc6a3d74dac1d23bed95ac396218f1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cfecdb276f634854f3ef915e2e980c31/180e62d33a21553e89028a0a93799bcc.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cfecdb276f634854f3ef915e2e980c31/8af09d7e7ebcc5c75224d64775dbd666.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี จัดกิจกรรม Happy Money
เมื่อวันที่ 7 กรกฎาคม 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี จัดกิจกรรม Happy Money ภายใต้โครงการ Happy Work Place ของกลุ่มบริษัทศรีตรัง โดยกิจกรรมในครั้งนี้ได้เชิญธนาคารออมสินมาให้ความรู้ เกี่ยวกับโครงการธนาคารเพื่อประชาชนแก่พนักงาน พร้อมทั้งมีการจับฉลากมอบรางวัลสำหรับพนักงานที่มีการออมอย่างต่อเนื่อง เพื่อเป็นการส่งเสริมให้พนักงานทุกคนมีเงินออม สร้างภูมิคุ้มกันทางการเงินให้เข้มแข็ง ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ห่วงใย ใส่ใจ มุ่งพัฒนาคุณภาพชีวิตที่ดีให้กับพนักงานทุกคน