![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9872ed9fc22fc182d371c3e9ed316094/260eebca727cadb0791aa0052538dbfb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9872ed9fc22fc182d371c3e9ed316094/a7aee2bb31ea2d77540de8706d006e93.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9872ed9fc22fc182d371c3e9ed316094/ca1e99ac2fac2d03801ae38ef69bf1be.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เข้าร่วม โครงการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างโรงเรียนกับชุมชน
เมื่อวันที่ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เข้าร่วม โครงการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างโรงเรียนกับชุมชน ณ โรงเรียนบ้านกำปงปีแซ หมู่ที่ 3 ตำบลลุโบะบือซา อำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส โดยภายในงานมีกิจกรรมต่างๆ เช่น การอานาซีด เกมส์ปิดตาตีหม้อ การแข่งขันขูดมะพร้าว แข่งขันชักเย่อ เป็นต้น ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญพร้อมสนับสนุนชุมชนและเยาวชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน