![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eecca5b6365d9607ee5a9d336962c534/4b0ed035f0f99669cf16ec3e70586999.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eecca5b6365d9607ee5a9d336962c534/deea392a4652f3d2d1b2a3eca9f23a58.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eecca5b6365d9607ee5a9d336962c534/4e222fe3a341399755794f09b89d0022.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eecca5b6365d9607ee5a9d336962c534/4608856684e7f863aaa8678ca2eb7032.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ จัดกิจกรรม ถวายเทียนพรรษา
เมื่อวันที่ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ จัดกิจกรรม ถวายเทียนพรรษา ร่วมกับชาวบ้านในชุมชน และองค์การบริหารส่วนตำบลพังลา ทำบุญถวายเทียนพรรษา ผ้าอาบน้ำฝน และปัจจัย ให้กับวัดโคกศักดิ์ วัดม่วงก็อง เนื่องในวันเข้าพรรษา ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับกิจกรรมทางศาสนาทุกศาสนา โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน