![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cedebb6e872f539bef8c3f919874e9d7/01ce1363acad71270c75dd01f4afe9e5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cedebb6e872f539bef8c3f919874e9d7/d440aa8012f25a681aedd00d87ef1c78.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cedebb6e872f539bef8c3f919874e9d7/a0e461b6a3da01de6303c5fb6be1a62c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cedebb6e872f539bef8c3f919874e9d7/bcc2e372f1359a7856b7f8b0942bf297.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cedebb6e872f539bef8c3f919874e9d7/7fcc4f74cf53404949376e27c98edfba.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี จัดกิจกรรมร่วมใจทำความสะอาดชุมชน
เมื่อวันที่ 25 มิถุนายน 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี จัดกิจกรรมร่วมใจทำความสะอาดชุมชน โดยแบ่งกลุ่มพนักงานเพื่อทำความสะอาดและปรับปรุงภูมิทัศน์ภายในชุมชนร่วมกับผู้นำชุมชน คณะครูอาจารย์ และคณะสงฆ์ ณ บริเวณโรงเรียนประชารัฐสามัคคี โรงเรียนบ้านโนนชาดผดุงวิทย์ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านโนนงาม วัดบ้านโนนใหญ่ (วังขาม) วัดป่าบ้านโนนงาม และวัดบ้านมดง่าม ซึ่งการลงพื้นที่ทำกิจกรรมในครั้งนี้เกิดจากพนักงานและคนในชุมชนที่มีจิตอาสาอยากพัฒนาชุมชนจนก่อให้เกิดความสัมพันธ์ที่ดีและความสามัคคีภายในชุมชนมากยิ่งขึ้น ตามแนวทางนโยบายกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน