![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/4c5bde74a8f110656874902f07378009/d33ea19d05bec7a801fc3e7f3113424a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/4c5bde74a8f110656874902f07378009/af3fac7b66897384aad26b38141c5a86.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/4c5bde74a8f110656874902f07378009/b7b1e3f65946925b4b290eabdb1d2168.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/4c5bde74a8f110656874902f07378009/991986576a712b64906a56f35dcb45a1.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง จัดกิจกรรมปล่อยปลาคืนสู่ธรรมชาติ
เมื่อวันที่ 23 มิถุนายน 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาทุ่งสง ได้จัดกิจกรรมปล่อยปลาคืนสู่ธรรมชาติ โดยตัวแทนบริษัทและตัวแทนชุมชนร่วมกันปล่อยปลาจำนวน 2,700 ตัว ณ บริเวณแหล่งน้ำ 2 จุด คือ หน้าโรงงานและแหล่งน้ำของชุมชน เพื่อเป็นการสร้างระบบนิเวศและสิ่งแวดล้อมในพื้นที่ให้อุดมสมบูรณ์ รวมถึงยังเป็นการสานสัมพันธ์ ก่อให้เกิดความร่วมมือร่วมใจกันตามหลักศรีตรังที่ห่วงใยในการอนุรักษ์ดูแลสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรธรรมชาติและมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคม