![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f7e6c85504ce6e82442c770f7c8606f0/739f299c3a98044eb193f167094d8fd7.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี จัดงานเลี้ยงขอบคุณผู้ขายวัตถุดิบ (Thank You Party)
เมื่อวันที่ 22 เมษายน 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี ได้จัดงานเลี้ยงขอบคุณผู้ขายวัตถุดิบ (Thank You Party) ณ โรงแรมปาร์ควิวยะลา ภายในงานมีการลงทะเบียนเข้าร่วมโครงการ บรรทุกยาง ติดราง สร้างรอยยิ้ม บูทถ่ายภาพที่ระลึก และจับของรางวัลมากมาย เพื่อเป็นการขอบคุณคู่ค้าทุกรายที่มอบความไว้วางใจให้กับบริษัทศรีตรังฯ เป็นอย่างดีตลอดมา