![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1c9ac0159c94d8d0cbedc973445af2da/8b1d20d792af0c5b9d84dd66955bffaa.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1c9ac0159c94d8d0cbedc973445af2da/3a8f125b0aa08e2dc10ec819885db3b5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1c9ac0159c94d8d0cbedc973445af2da/a8d31532334fab0ebc083cb7d6665b5d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1c9ac0159c94d8d0cbedc973445af2da/57d92bb2db695ec55e566c230fe1292c.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาห้วยนาง มอบทุนและอุปกรณ์กีฬาให้กับผู้พิการที่เป็นพนักงานของบริษัท
เมื่อวันที่ 28 มกราคม 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาห้วยนาง มอบทุนและอุปกรณ์กีฬาให้กับนางอรวรรณ ใสแก้ว และนายภาณุวิชญ์ แตงพรม ผู้พิการที่เป็นพนักงานของบริษัทและเป็นนักกีฬาผู้พิการทีมชาติ โดยนายอภิเชต เดชพิชัย พร้อมด้วยนางสาวสุภัค แก่นจัน เป็นตัวแทนบริษัทมอบอุปกรณ์กีฬาเปตองและกีฬาธนู เสื้อกีฬา และเงินทุนสนับสนุน ในการสร้างขวัญและกำลังใจให้แก่พนักงานทั้ง 2 ท่าน เพื่อนำไปฝึกฝนและเตรียมความพร้อมสำหรับการแข่งขันระดับชาติในครั้งต่อไป ตามแนวทางนโยบายกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญ เปิดโอกาส และส่งเสริมความสามารถของพนักงานทุกคนอย่างเต็มที่