![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/98ff79f4b7f304d421d7467682e3a705.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/4186c8dfc0547e6d2b59b9cb66331b97.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/10e78309b0dd6da6c408232595c7adfc.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/9d73870f3982053f1ef37655f69327fb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/0eaa8468dd1fc40e37278f2c6d6182c6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/86952ebccb4416091df2122e9ef01735.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/ea9a12468a64a88055c3c32a11b320c0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/6d17f14735ed57c1a546ebc530ca4269.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/07388dd5ea0639be9a5d208825cdc1de.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/e2737b4d3053a4a78e5c877e257691b9.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/81195435e49afeedf61fbc559f91f0ef.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/e86c8530bd12b25a44eca8ffe0328312.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1d7f7abc18fcb43975065399b0d1e48e/940e753206a750b77fd3616781477d05.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง พร้อมใจ จัดกิจกรรม วันเด็กแห่งชาติ
เมื่อวันที่ 14 มกราคม 2560 กลุ่มบริษัทศรีตรัง พร้อมใจจัดกิจกรรม วันเด็กแห่งชาติ ให้กับลูกหลานพนักงานและเด็กๆ ในชุมชนบริเวณพื้นที่ใกล้โรงงานแต่ละสาขา ภายในงานมีซุ้มแจกอาหารและไอศกรีม พร้อมทั้งเกมเสริมสร้างความรู้ กิจกรรมศิลปะประดิษฐ์มงกุฏน้องศรีตรัง และของรางวัลมากมาย เพื่อสร้างความสุข รอยยิ้ม และเสริมสร้างจินตนาการให้กับเด็กๆ ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับครอบครัวพนักงาน ชุมชนและเยาวชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน