![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e00da03b685a0dd18fb6a08af0923de0/8d2eabac918501a195727236e9cba650.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e00da03b685a0dd18fb6a08af0923de0/2629ff6c40d80f081a4134838b8912f6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e00da03b685a0dd18fb6a08af0923de0/fb09cf6672ec350e9502b5b335a85d15.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e00da03b685a0dd18fb6a08af0923de0/422b80c70e12077bd5729d13c4ce17de.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e00da03b685a0dd18fb6a08af0923de0/58804c32769b938421b8e0cf937d2062.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ทำกิจกรรม Happy Work Place
เมื่อวันที่ 24 พฤศจิกายน 2559 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ได้จัดกิจกรรม ตรวจสุขภาพประจำปี ภายใต้โครงการ Happy Work Place และพยาบาลจากโรงพยาบาลนราธิวาสราชนครินทร์มาตรวจสุขภาพประจำปีให้กับพนักงานภายในโรงงาน เพื่อเป็นการส่งเสริมและดูแลสุขภาพร่างกายทุกคนให้แข็งแรง ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ห่วงใย ใส่ใจ ให้ความสำคัญกับพนักงานทุกคน โดยมุ่งสร้างบรรยากาศที่ดีในการทำงาน