![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3988c7f88ebcb58c6ce932b957b6f332/0969257a61a849aa7341803623b0ffaa.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3988c7f88ebcb58c6ce932b957b6f332/115d39898c77baeeb974205d58f97721.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3988c7f88ebcb58c6ce932b957b6f332/e92e531b2a8802151fe022d1be925d7b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3988c7f88ebcb58c6ce932b957b6f332/a8b2435ac256c49fa3cfe3358916b3f4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3988c7f88ebcb58c6ce932b957b6f332/81d68b0356aa0643b5a0aa5cc8e5f28f.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ทำกิจกรรม Happy Work Place
เมื่อวันที่ 22 พฤศจิกายน 2559 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ได้ทำกิจกรรม ตรวจสุขภาพประจำปี ภายใต้โครงการ Happy Work Place โดยทางเชิญทางคุณหมอและพยาบาลมาตั้งจุดตรวจสุขภาพประจำปีภายในโรงงาน ทั้งนี้ทางบริษัทยังเลี้ยงอาหารให้กับพนักงานทุกคนในโอกาสที่ผลคะแนนการตรวจประเมิน 5ส. และโปรเจกต์ 9.5 ออกมาเป็นที่น่าพอใจ เพื่อเป็นการเสริมสร้างกำลังใจ และสุขภาพร่างกาย ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ห่วงใย ใส่ใจ ให้ความสำคัญกับพนักงานทุกคน โดยมุ่งสร้างบรรยากาศที่ดีในการทำงาน