![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/42a0e188f5033bc65bf8d78622277c4e/3ae258f1f2d4f84dca4bfc37594b3cd4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/42a0e188f5033bc65bf8d78622277c4e/1efb105052e130496738635c13dbb669.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/42a0e188f5033bc65bf8d78622277c4e/aac2a27c741bd73cde65706f5fc1b5e9.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/42a0e188f5033bc65bf8d78622277c4e/959d905cd83c614772ae351a7ebc65cf.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/42a0e188f5033bc65bf8d78622277c4e/dcdebabfde2af7344df4f94f270f1a73.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา มอบจักรยานสนับสนุนงาน “วันรวมน้ำใจช่วยกาชาด”
เมื่อวันที่ 22 พฤศจิกายน 2559 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา ร่วมสนับสนุนงาน "วันรวมน้ำใจช่วยการชาด" โดยนายธีระชัย ไชยศร ผู้จัดการโรงงาน พร้อมด้วยนายวีระศักดิ์ บริพันธุ์ เป็นตัวแทนบริษัทมอบจักรยานจำนวน 5 คัน ณ ที่ว่าการอำเภอสิเกา มอบให้กับนายสมเกียรติ ดวงมณี นายอำเภอสิเกา เพื่อสนับสนุนการออกร้านนาวากาชาด ของกาชาดจังหวัดตรัง ในงาน "วันรวมน้ำใจช่วยกาชาด" ตามแนวทางนโยบายกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน