![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/02522a2b2726fb0a03bb19f2d8d9524d/159044ced9631d8d08814b1e11175929.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/02522a2b2726fb0a03bb19f2d8d9524d/5652b3453dfc3372630dfc0200f6f7a3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/02522a2b2726fb0a03bb19f2d8d9524d/20f226fe6f458dddf73d7bf33e54c71c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/02522a2b2726fb0a03bb19f2d8d9524d/acda196debc3606a1a57c03bdd2da44c.jpg)
บริษัท ศรีตรังเอยารับเบอร์อินดัสทรี จำกัด จัดกิจกรรมสร้างความสุขให้เด็กๆ ในชุมชน
เมื่อวันที่ 22 ตุลาคม 2559 บริษัท ศรีตรังเอยารับเบอร์อินดัสทรี จำกัด ได้จัดกิจกรรมแจกกิจกรรมสร้างความสุข ณ หมู่บ้าน Kyone Phite สาธารณรัฐแห่งสหภาพเมียนมา โดยนายผดุงศักดิ์ สอนไชย ผู้จัดการฝ่ายผลิตของบริษัท ศรีตรังเอยารับเบอร์อินดัสทรี จำกัด เป็นตัวแทนจัดกิจกรรมแจกไอศกรีมให้กับเด็กๆ ในหมู่บ้านซึ่งอยู่บริเวณใกล้เคียงโรงงาน เพื่อดำเนินตามแนวทางนโยบายกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชนและเยาวชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน