![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65ded5353c5ee48d0b7d48c591b8f430/732a2f887dc91621a1228e142a0e5265.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65ded5353c5ee48d0b7d48c591b8f430/1b8f3bf0e1e12d30c7caa6db4bde908f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65ded5353c5ee48d0b7d48c591b8f430/083dec75ac539168849206f39cbd961a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65ded5353c5ee48d0b7d48c591b8f430/4bd717afdc4210717eb7e89a80873265.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/65ded5353c5ee48d0b7d48c591b8f430/4748b2e2c8bf4ae75e2c127c6f6f3ec1.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง เลี้ยงอาหารกลางวันและมอบของให้นักเรียนโรงเรียนวัดถ้ำใหญ่
เมื่อวันที่ 15 พฤศจิกายน 2559 บริษัท ศรีตรังแอรโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ได้จัดกิจกรรมเลี้ยงอาหารกลางวัน พร้อมทั้งนำอุปกรณ์เครื่องเขียนและหมวก ไปมอบให้เด็กนักเรียนโรงเรียนวัดถ้ำใหญ่ อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช เพื่อดำเนินตามแนวทางนโยบายกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชนและเยาวชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน